Félagatal

Félagið er fagfélag kennara sem kenna samfélagsgreinar í framhaldsskólum. Í því eru kennarar úr öllum framhaldsskólum landsins.
[Síðast uppfært: vor 2012]
 
Adolf Hólm Petersen adolf.holm.petersen@mk.is
Aðalbjörg Helgadóttir adalbjorgh@fg.is
Aðalheiður Dröfn E. ada@mh.is
Aleksandra Kojic aleksandra.kojic@mk.is 
Andrea Harðardóttir andrea@misa.is
Anna Sigríður Davíðsdóttir anna@ma.is 
Arndís María Kjartansdóttir disa@fiv.is
Bára Bryndís Sigmarsdóttir barab@mr.is
Birna Björnsdóttir birbjo@ismennt.is
Björgvin Eyjólfsson bjorgvin@fiv.is 
Björk Þorgeirsdóttir bjorkth@kvenno.is
Björn Bergsson bbergs@mh.is
Dagbjört L. Kjartansdóttir dagbjort@fva.is 
Eiríkur K. Björnsson eirikur@verslo.is
Elvar Jónsson elvar@va.is
Erlingur Hansson eha@fb.is
Garðar Gíslason gardar.gislason@mk.is
Geir Hólmarsson geir@ma.is 
Grétar Birgisson gretar@hradbraut.is 
Guðbjörg Einarsdóttir gudbjorge@fnv.is
Guðmundur Stefán Gíslason gudmundurg@fg.is
Guðrún Jónsdóttir gudrun@vma.is
Gunnar Bergmann Arnkelsson gunnar@vma.is
Gunnar Hólmsteinn Ársæls gunnarh@fg.is 
Hanna Björg Vilhjálmsdóttir hannabjorg@bhs.is
Hannes Ísberg Ólafsson hannes@fa.is 
Helgi Gunnlaugsson helgigun@hi.is 
Helgi Hermannsson  hhm@fsu.is 
Hildigunnur Gunnarsdóttir hildigunnurg@kvenno.is
Hildur Þórsdóttir hildur@fas.is 
Hjördís Einarsdóttir hjordis.einarsdottir@mk.is 
Hjördís Þorgeirsdóttir hjordist@msund.is 
Hlíf Gylfadóttir hlif@fas.is 
Hlín Rafnsdóttir hlin@fmos.is 
Hrafnhildur Hallvarðsdóttir hrafnhildur@fsn.is 
Hrafnkell Tumi Kolbeinsson tumi@flensborg.is
Hulda Hlín Ragnars hhr@fb.is 
Hulda S. Sigtryggsdóttir HULDA@verslo.is 
Ingólfur Freysson ingolfur@fsh.is 
Ívar Örn Reynisson ivar@menntaborg.is
Jakob Bragi Hannesson  jakob@fsn.is 
Jón Ingi Sigurbjörnsson jonisig@me.is
Jónína Helga Þórólfsdóttir jonina@ma.is
Júlía Sigurðardóttir julias@ismennt.is 
Kristín Magnúsdóttir krimag@flensborg.is 
Kristján E. Guðmundsson keg@fva.is 
Kristján G. Arngrímsson kristjan@menntaborg.is
Lárus Ágúst Bragason larus@fsu.is 
Leifur Ingi Vilmundarson leifuriv@msund.is
Linda Björk Einarsdóttir lindabjork@kvenno.is
Magnús Einarsson magnuse@bhs.is 
Magnús Gíslason magnus@flensborg.is
Magnús Ingólfsson  magnusing@bhs.is 
Margrét Haraldsdóttir margreth@msund.is
Nína Rós Ísberg ninaros@mh.is
Óli Njáll Ingólfsson  oli@verslo.is 
Róbert Örvar Ferdinandsson robert@fa.is 
Rúnar Helgi Haraldsson runar@misa.is 
Sigmar Þormar sigmart@msund.is
Sigríður María Tómasdóttir sigridurmt@kvenno.is
Sigrún Fjóla Hilmarsdóttir sigrunfh@fg.is 
Sigurður Mar Halldórsson siggimar@fas.is
Stefán Karlsson stekar@mh.is
Valgerður S. Bjarnadóttir valgerdurb@ma.is
Þorlákur Axel Jónsson axel@ma.is
Þorsteinn Kruger kruger@vma.is 
Þórður Kristinsson thordurk@kvenno.is
Þórður Sigurðsson thordur@fa.is 
Þórunn Elva Bjarkadóttir teb@fsu.is
Þórunn Friðriksdóttir thorunn@fss.is 
Örlygur Axelsson orlygur@ml.is