Spennandi ráðstefna!

Félag félagsfræðikennara hefur fengið erlendan fyrirlesara til að ræða um breyttar leiðir í kennslu og þá sérstaklega í félagsfræði. Af þessu tilefni boðar félagið til ráðstefnu föstudaginn 22. nóvember kl. 16:30 í Miðbæjarskólanum - Kvennaskólanum.
 
[Uppfært: Sjá um ráðstefnuna ]
 
Á ráðstefnunni verða einnig kynntar nýjar kennslubækur og hvernig hugsanlega megi nota þær í kennslu. Stjórn félagsins biður félagsmenn um að taka frá tímann til að mæta á spennandi og fræðandi fyrirlestur og kynningu á nýlegum námsbókum.
 
Dagskrá ráðstefnunnar:
  • Peter Anderson: Félagsfræðikennsla með augum nemandans - Nýjar leiðir í kennslu. (fyrirlesturinn verður á ensku)
     
  • Björn Bergsson: Hvernig veit ég að ég veit? 
  • Magnús Einarsson: Félagsfræðiveislan
  • Stefán Karlsson: Alþjóðastjórnmál
Þeir félagsmenn sem vita af nýrri kennslubók í félagsfræði eru beðnir um að hafa samband við Hannes Í. Ólafsson (hannes@fa.is) og stjórn félagsins mun þá skoða hvort kynning á henni eigi heima á ráðstefnunni.
 
Stjórnin
 
 
Deila á samskiptavef